Sở thích nhìn người khác sờ mó vợ.

Yokohama

Dậy Thì
Verified

LX Credits
78
USD
0
Anh em ở đây chắc cũng nhiều người máu cuckold lắm rồi đúng ko. Mình cũng thế, mỗi lần tưởng tượng cảnh ny miệng ngậm con chim thằng khác là nứng lắm.
Đợt trước ny đi khám sức khoẻ, khám ngực gặp ngay nam bác sĩ, cởi áo ra thfi ngực ny đẹp quá nên thanh niên bác sĩ được đà sờ nắn liên tục. Khổ cái ny mình sướng khi đc ng đàn ông lạ bóp vú mà mình cũng sướng khi nghe kể lại :)))
Anh em chia sẻ trải nghiệm vợ bị ng khác sờ đi nào :)))

Yêu_Bướm_Đẹp

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
420
USD
0

Yêu_Bướm_Đẹp

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
420
USD
0

six bi

Mất Trinh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Khi ân ái thủ thỉ vợ bữa nào cho vợ đi msa cho khỏe,bx ok kiếm nhân viên nam massa box h ks tha hồ nhìn bx sướng,mình cũng được sướng luôn.Cảnh giác coi chừng nghiện

quachtinh084

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
667
USD
0
mình củng vậy - cảm giác nhìn vơ bị chơi rất phê - vừa phề vừa bực

Yokohama

Dậy Thì
Verified

LX Credits
78
USD
0
Khi ân ái thủ thỉ vợ bữa nào cho vợ đi msa cho khỏe,bx ok kiếm nhân viên nam massa box h ks tha hồ nhìn bx sướng,mình cũng được sướng luôn.Cảnh giác coi chừng nghiện
Vợ mình some rồi b ơi

Yokohama

Dậy Thì
Verified

LX Credits
78
USD
0
mình củng vậy - cảm giác nhìn vơ bị chơi rất phê - vừa phề vừa bực
những thứ đứng giữa cái này và cái kia luôn đem lại cho mình những xúc cảm đặc biệt b nhỉ

six bi

Mất Trinh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Người yêu some rồi có tiếp không bro.Hóng được ibox

kbp0917a0

Dân Chơi
Verified

LX Credits
0
USD
0
Anh em ở đây chắc cũng nhiều người máu cuckold lắm rồi đúng ko. Mình cũng thế, mỗi lần tưởng tượng cảnh ny miệng ngậm con chim thằng khác là nứng lắm.
Đợt trước ny đi khám sức khoẻ, khám ngực gặp ngay nam bác sĩ, cởi áo ra thfi ngực ny đẹp quá nên thanh niên bác sĩ được đà sờ nắn liên tục. Khổ cái ny mình sướng khi đc ng đàn ông lạ bóp vú mà mình cũng sướng khi nghe kể lại :)))

Chúc mừng bác nhé,thấy người khác sờ mó địt vk mình thì tuyệt vời và tự nguyện,vk truyền thống thống và ước gì vk mình some hoặc Cuckold,lập kế hoạch tiếp cận vk mình nhjr

Yokohama

Dậy Thì
Verified

LX Credits
78
USD
0
Chúc mừng bác nhé,thấy người khác sờ mó địt vk mình thì tuyệt vời và tự nguyện,vk truyền thống thống và ước gì vk mình some hoặc Cuckold,lập kế hoạch tiếp cận vk mình nhjr
Đa phần phụ nữ chỉ cảm thấy hạnh phúc khi sex với người mình có tình cảm, nhưng cảm xúc khi người lạ đụng chạm thân thể thì ai cũng hứng và kích thích. Vậy cần hiểu đúng cuộc chơi, làm tìm kiếm xúc cảm đó chứ không phải cảm giác hạnh phúc trong tình dục. Bạn cần mở được nút thắt trong suy nghĩ đó thì vợ bạn sẽ dần hoà nhịp.

Hà Nội Lênh Láng

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
10
USD
0
E tuyển mem gangbang vợ ở Hd có ae nào hứng thú k

alex96

Dậy Thì
Verified

LX Credits
0
USD
0

Nhìn ngực vk bác đẹp thật . Thế là bác có máu some or cuckold giống tôi rồi . Kích thích vãi . Kết bạn giao lưu đi bro

Lunabelladoll

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0

Vú đẹp

Meloconi

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
182
USD
0
Tôi cũng vậy , mỗi lần có ai nhìn vợ mình là cảm giác vừa ghen vừa kích thích .
Nói về vợ tôi thì e đẹp tuyệt vời , da trắng , mũi cao , nhìn mặt như tây lai . Vợ tôi không cao gì mấy chỉ 1m58 . Vú nhỏ , chỉ được cái là mu lồn rất cao lúc nào cũng u ú ra . Nhìn rất kích thích , mà ngộ cái là e luôn mặt quần kéo cao lên , sát với mu lồn . Nhìn vào là độn lên 1 cục . Trước tôi la hoài , la mãi . Nói e mặt quần kéo kéo thấp đáy xuống , e kéo cao lên như vậy đưa cái mu ra chà bá ai mà chịu được . Tôi nói thật ai thấy vợ tôi cũng phải nhìn , nhìn toàn phần mu vì nó u lên cao quá . E nói tại cái mu e nó cao như vậy , biết làm sao , e kéo đáy quần được 1_2 ngày lại như cũ . Riết chán không nói nữa .
Tôi để ý và có nói cho vợ nghe . Từ cậu , chú , bạn bè , đàn ông ở xóm kể cả cha tôi lúc chúng tôi còn sống chung cha mẹ tôi . Ai thấy e cũng nhìn , nhìn thèm thuồng muốn rớt con mắt .
Lúc đầu tôi cũng khó chịu lắm khi người khác nhìn vợ mình như vậy , đm tụi nó nhìn gì nhìn thấy ghê . Rồi mãi từ từ cũng quen cho tụi bay nhìn cho đã . Lúc quen rồi tự nhiên có cảm giác kích thích tưởng tượng đủ thứ lúc bọn đàn ông con trai nhìn mu lồn vợ tôi . Tôi tưởng tượng bọn này nó nhìn rồi nó tưởng tượng cái lồn ú nu mũm mĩm đó sau lớp vải . Tôi tưởng tượng vậy mà kích thích lắm . Tôi có nói cho vợ nghe suy nghĩ của tôi như vậy . Rồi e nói đàn ông ai cũng tia ghê thật , rồi a có tia ai ngoài e không . Tôi nói bản năng của đàn ông ai cũng vậy , đều kích thích trước những nơi nhạy cảm của đàn bà con gái . A cũng không ngoại lệ , rồi tôi cười. E hỏi tôi tia ai , tôi nói ai cũng tia , tia vú , tia lồn.. e nói ai là ai . Tôi nói ai có vú có lồn là tia . Từ e gái tôi , e gái e , mẹ vợ , vợ bạn , bạn vợ . Tất cả ... E hỏi tia rồi tưởng tượng hả . Tôi nói ừa . Nhìn rồi tưởng tượng vú đứa này bự nhỏ tròn méo , mu đứa kia cao thấp các kiểu . Tôi còn nói nhà e ai cũng giống e , cái mu cao bự chà bá .

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Hình sex, Truyện Sex, Hentai

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bài mới nhất

Bên trên Bottom