Tình bạn thiendia ? Liệu có hay không ?

lyminhkhoi

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
88
USD
0
chúc bạn tìm đc người đồng điệu e sg

toilatoi_007

Dậy Thì
Verified

LX Credits
93
USD
0
Hoàn toàn có thể. Bạn tìm người như nào sẽ gặp đúng người như thế thôi. Cần thời gian…

Potentia

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
0
USD
0
@Jiny123 cục cưng trả lời cho ngta kìa :))

Em!

Mất Trinh
Verified

LX Credits
196
USD
0
Tớ thì cũng đã từng, nhưng có lẽ ngừi ta quên tớ dồi..

ko nói nhiều

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
102
USD
0
Hp đây, và ko thể ra xã hội đc nữa , thích thì liên lạc nhé bạn , thử một ng bạn mới lạ xem sao

DTD0111

Mất Trinh
Verified

LX Credits
83
USD
0
Cám ơn tất cả các chia sẻ của anh chị em diễn đàn. Rất nhiều góc nhìn hay,nhiều câu chuyện thú vị.
Có gì cứ nhắn tin cho mình nhé hehe. Hi vọng có duyên với nhau.

undermyne2

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
0
USD
0
Các bác có ai như em không ? Cuộc sống bên ngoài là một kiểu, cuộc sống thiendia và bản ngã là một kiểu hoàn toàn khác. Cũng khó mà chia sẻ cái sự dâm của mình ra bên ngoài.
Cũng chẳng muốn up ảnh để làm quen,hay mong muốn kiếm được một người bạn tình.
Nên cũng chỉ hi vọng tìm được một người bạn tâm giao,bí mật trên diễn đàn này. Chẳng cần khoe hàng,chat sex,chỉ là đôi khi chia sẻ những câu chuyện k đầu không cuối. Hehe.
À mà mình ở HP nha. Cùng quê hương thì cmt nhé.
Chào bạn, mình cũng rất muốn được làm quen để chia sẻ những chuyện không đầu không cuối.
Mình cũng ở Hải Phòng nhé. Nếu bạn không phiền thì mình làm quen để cùng trò chuyện nhé.
Chúc bạn năm mới nhiều niềm vui

Nickle89

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Các bác có ai như em không ? Cuộc sống bên ngoài là một kiểu, cuộc sống thiendia và bản ngã là một kiểu hoàn toàn khác. Cũng khó mà chia sẻ cái sự dâm của mình ra bên ngoài.
Cũng chẳng muốn up ảnh để làm quen,hay mong muốn kiếm được một người bạn tình.
Nên cũng chỉ hi vọng tìm được một người bạn tâm giao,bí mật trên diễn đàn này. Chẳng cần khoe hàng,chat sex,chỉ là đôi khi chia sẻ những câu chuyện k đầu không cuối. Hehe.
À mà mình ở HP nha. Cùng quê hương thì cmt nhé.
E cũng mong có một chữ Duyên để gặp được người như bác nói.
E thấy sẽ rất là khó vì: ở ngoài cuộc sống kia, bạn bè chơi cùng nhau bao năm còn dối trá, lừa nhau.
E biết đến thiendia gần chục năm rồi, lập nick rồi cũng không nhớ.
Có đam mê, nhưng không dám thể hiện vì còn nhiều rào cản.
Muốn tìm 1 người bạn để chia sẻ những vấn đề gọi là nhạy cảm này, nhưng không xâm phạm đến cuộc sống riêng tư, không gặp mặt, không cho số đt, chỉ qua những đoạn tin nhắn chát.
Có thể tìm được người bạn như thế này không các bác???

Thuốc Lào Trà Chanh

Dân Chơi
Verified

LX Credits
0
USD
0
Topic rất hay :)
Trước tiên xin cảm ơn bác chủ đã lên 1 bài nói lên suy nghĩ của rất nhiều ng.
Với mình, 4rum chính là 1 cộng đồng, mà ở đây, chúng ta thoải mái bộc lộ con ng mình, cởi được những bộ đồ công sở cứng ngắc, cởi được những bộ đồ công nhân đầy bụi bặm (thậm chí là cởi truồng) để được thỏa thích vẫy vùng với con ng thật, với suy nghĩ thật, những quan điểm mà ở ngoài kia chúng ta vì những rào cản nhất định mà k thể tùy tiện nói ra.
Ở đây chúng ta k ai biết ai (trừ những ng biết nhau) nên chẳng có sự phán xét, đánh giá, đều là sự tôn trọng lẫn nhau, tôn trọng những quan điểm, trải nghiệm của từng thành viên ở 4rum.
Lại nói về bạn bè, sau mùa covid, chợt nhận ra, chỉ cần còn được gặp nhau, nhìn thấy nhau khỏe mạnh, cười nói với nhau vài câu, chúc sức khỏe nhau, ngồi lai rai cốc cafe/trà đá, kể nhau nghe vài ba câu chuyện, than thở chút để nhẹ lòng khi cuộc sống chẳng cho ta được những thứ khiến ta hạnh phúc, v.v..., vậy là vui rồi.
Và ở đây, mọi miền Tổ Quốc, đâu chả có thể là bạn được, bạn ở HP, tôi ở HN, cách nhau 2h xe chạy cao tốc, sáng đi, trưa cafe, chiều về, tối chúng ta gác lại câu chuyện, lại về chăm lo cho gia đình. Vẫn ổn mà. Phải k nhỉ?
Vậy thì, welcome mọi người, không chỉ HP, HN ấy chứ nhỉ.
:)

PLevrier

Mất Trinh
Verified

LX Credits
0
USD
0
E thấy sẽ rất là khó vì: ở ngoài cuộc sống kia, bạn bè chơi cùng nhau bao năm còn dối trá, lừa nhau.
Muốn tìm 1 người bạn để chia sẻ những vấn đề gọi là nhạy cảm này, nhưng không xâm phạm đến cuộc sống riêng tư, không gặp mặt, không cho số đt, chỉ qua những đoạn tin nhắn chát.
Vừa dễ vừa khó vì kg có lòng tin và kg biết lòng tin có đặt đúng chỗ không ? Giờ tôi mới vỡ ra mọi thứ đều ảo thật

Thuốc Lào Trà Chanh

Dân Chơi
Verified

LX Credits
0
USD
0
Ở đây có cả 1 cộng đồng mà, bạn cứ lập topic chia sẻ (nếu muốn) thôi. Chắc cũng k tới nỗi khó quá mà.

Hyu Huy

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
318
USD
0
Có người tôi nói chuyện từ năm này qua năm kia vẫn chưa gặp mặt, có người nói chuyện một thời gian rồi mới gặp mặt nhưng không đi đến đâu, rồi cũng có người chỉ nói chuyện sơ sơ vài tuần thì dính nhau suốt. Trên diễn đàn này cũng có người này, người kia, có những sở thích có hơi phần con một chút nhưng nếu hạp ý, hạp gu thì cứ gặp gỡ trao đổi. Chẳng có gì là sai cả. Quan trọng là bạn thấy vui vẻ, thoải mái, có khi trên diễn đàn này còn gặp người tốt hơn ngoài xã hội kia.

Mr.Lad

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
0
USD
0
Cùng HP đây bạn

Nickle89

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Có người tôi nói chuyện từ năm này qua năm kia vẫn chưa gặp mặt, có người nói chuyện một thời gian rồi mới gặp mặt nhưng không đi đến đâu, rồi cũng có người chỉ nói chuyện sơ sơ vài tuần thì dính nhau suốt. Trên diễn đàn này cũng có người này, người kia, có những sở thích có hơi phần con một chút nhưng nếu hạp ý, hạp gu thì cứ gặp gỡ trao đổi. Chẳng có gì là sai cả. Quan trọng là bạn thấy vui vẻ, thoải mái, có khi trên diễn đàn này còn gặp người tốt hơn ngoài xã hội kia.
hj. e cũng mong muốn gặp được người như bác nói ạ. Cùng sở thích, hợp gu, chia sẻ nói chuyện với nhau. Hiện tại với e như vậy là đủ rồi ạ
e rất kết câu "có khi trên diễn đàn này còn gặp người tốt hơn ngoài xã hội kia" của bác.e cảm ơn bác nhiều

vyvyvu

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
Bạn bè ở đâu kiếm cũng được nhưng cái chất như thế nào í.
Còn khác giới hơi khó à, mà cũng dễ khi Y nhìn X giống Y quá thì thôi dẹp hết làm bạn cùng giới cho khỏe.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Hình sex, Truyện Sex, Hentai

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom